2019 च्या निवडणुकीत उमेदवारांचा खर्च

उमेदवारांचे तपासणी पूर्ण झालेले लेखे – (तपासणी-1)

26 – मुंबई उत्तर लोकसभा मतदारसंघ

1. उर्मिला मातोंडकर (इंडियन नॅशनल काँग्रेस )
2. गोपाळ शेटटी (भारतीय जनता पार्टी (बीजेपी))
3. मनोजकुमार जयप्रकाश सिंह (बहुजन समाज पार्टी)
4. अँड्रयू जॉन फर्नांडीस (हम भारतीय पार्टी)
5. अंकुशराव शिवाजीराव पाटील (राष्ट्रीय मराठा पार्टी)
6. चंडालिया समयसिंग आनंद (बहुजन मुक्ति पार्टी)
7. छन्नू सहदेवराव सोनटक्के (भारत प्रभात पार्टी)
8. थोरात सुनिल उत्तमराव (वंचित बहुजन आघाडी)
9. डॉ. पवन कुमार पांडे (सर्वोदय भारत पार्टी)
10. फतेह मोहम्मद मन्सुरी शेख (भारतीय लोकमत राष्ट्रवादी पार्टी)
11. रनजित बजरंगी तिवारी (नैतिक पार्टी)
12. कॉम्रेड विलास हिवाळे (मार्क्सिस्ट लेनिनिस्ट पार्टी ऑफ इंडिया (रेड फ्लॅग))
13. अख्तार मुंशी पेपर वाला (अपक्ष)
14. अन्सारी मो. आझाद (अपक्ष)
15. अमोल अशोकराव जाधव (अपक्ष)
16. बी. के. गढवी (अपक्ष)
17. मिलिंद शंकर रेपे (अपक्ष)
18. डॉ. रईस खान (अपक्ष)

 

**********************************************************************************

27 – मुंबई उत्तर पश्चिम लोकसभा मतदारसंघ

1. गजानन कीर्तीकर (शिवसेना)
2. संजय निरुपम (इंडियन नॅशनल काँग्रेस)
3. अजय कैलाशनाथ दुबे (जन अधिकार पार्टी)
4. अरोरा सुरेंद्र मोहन (भारत जन आधार पार्टी)
5. चंद्रशेखर शर्मा (भारतीय मानवाधिकार फेडरल पार्टी)
6. छाया सुनिल तिवारी (जनता काँग्रेस)
7. धर्मेंद्र श्रीराम पाल (राष्ट्रवादी क्रांती दल)
8. विजय मारुती कोयले (राष्ट्रीय मराठा पार्टी)
9. शकुंतला मारीया कुशाळकर (प्रबुध्द रिपब्लिकन पार्टी)
10. शेख अबुसालीम अरुणहक (राष्ट्रीय ओलमा परिषद)
11. सुभाष पासी (समाजवादी पार्टी)
12. सुरेश सुंदर शेटटी (वंचित बहुजन आघाडी)
13. हरीशंकर शिवपुजन यादव (आपकी अपनी पार्टी (पीपल्स))
14. अफताब मशवूद खान (अपक्ष)
15. गजानन तुकाराम सोनकांबळे (अपक्ष)
16. प्रभाकर तारापदो साधू (अपक्ष)
17. मदन बनवारीलाल अग्रवाल (अपक्ष)
18. ॲङ मितेश वार्ष्णेय (अपक्ष)
19. विजेंद्र कुमार राय (अपक्ष)
20. शशीकांत कुंडलिक कदम (अपक्ष)
21. संजय विश्वनाथ सकपाळ (अपक्ष)

 

**********************************************************************************

28-मुंबई उत्तर पूर्व लोकसभा मतदारसंघ

1. पाटील संजय दिना (नॅशनलिस्ट काँग्रेस पार्टी)
2. मनोज कोटक (भारतीय जनता पार्टी (भाजपा))
3. संजय चंद्रबहादुर सिंह (कुंवर) (बहुजन समाज पार्टी)
4. ॲडोकेट गणेश अय्यर (बहुजन महा पार्टी)
5. जयश्री मिनेश शहा (भारतीय मानवाधिकार फेडरल पार्टी)
6. दांडगे सुखदेव चंदु (आंबेडकराईट पार्टी ऑफ इंडिया)
7. निहारिका प्रकाशचंद्रा खोंदले (वंचित बहुजन आघाडी)
8. नूतन शरद कूमार सिंह (आपकी अपनी पार्टी (पिपल्स))
9. ॲड. विजय जनार्दन शिकतोडे (बहुजन रिपब्लिकन सोशलिस्ट पार्टी)
10. विनोद नारायण चौगुले (सनातन संकृति रक्षा दल)
11. शेहनाझ बेगम मो. सिराज खान (राष्ट्रीय ओलमा कौन्सिल)
12. सुषमा मौर्य (जन अधिकार पार्टी)
13. श्रीकांत सुबुराव शिंदे (बहुजन मुक्ति पार्टी)
14. अनिल हेब्बार कोनी (अपक्ष)
15. कु-हाडे स्नेहा रविंद्र (अपक्ष)
16. जतीन रंगराव हरणे (अपक्ष)
17. जयवंत श्रीराम सावंत (पप्पा) (अपक्ष)
18. जितेंद्र कुमार ननकु पाल (अपक्ष)
19. ठोके बबन सोपान (अपक्ष)
20. दयानंद जगन्नाथ सोहनी (अपक्ष)
21. दिपक दिगंबर शिंदे (अपक्ष)
22. निलेश रामचंद्र कुडतरकर (अपक्ष)
23. श्री प्रविण चंद्रकांत केदारे (अपक्ष)
24. भास्कर मोहन गौड (अपक्ष)
25. राकेश संभाजी राऊळ (अपक्ष)
26. शहाजीराव धोंडीबा थोरात (अपक्ष)
27. शाहिन परवीन शकील अहमद खान (अपक्ष)

 

**********************************************************************************

29 – उत्तर मध्य मुंबई लोकसभा मतदारसंघ

1. श्री. इमरान मुस्तफा खान (बहुजन समाज पार्टी)
2. दत्त प्रिया सुनिल (इंडियन नॅशनल काँग्रेस पार्टी)
3. पूनम महाजन (भारतीय जनता पार्टी (बीजेपी))
4. अब्दुर रेहमान अंजारिया (वंचित बहुजन आघाडी)
5. कुरबान शहादत हुसैन (राष्ट्रीय ओलमा कौन्सिल)
6. ॲड. फिरोज अ. शेख (जन अधिकार पार्टी)
7. मिलिंद (आन्ना) कांबळे (भारत जन आधार पार्टी)
8. मेहेदी इकबाल हसन सय्यद (आंबेडकर नॅशनल कॉग्रेस)
9. मोहम्मद मेहमुद सय्यद शाह (ऑल इंडिया मायनॉरीटीज फ्रन्ट)
10. मोहम्मद मोबीन शेख (आजमी) (पीस पार्टी)
11. राजेश नंदलाल भावसार (भारतीय मानव अधिकार फेडरल पार्टी)
12. अक्षय कचरु सानप (अपक्ष)
13. अंकुश रामचंद्र कारंडे (अपक्ष)
14. जॉय नागेश भोसले (अपक्ष)
15. नुरूददीन आफताब आजीमुददीन सैयद (अपक्ष)
16. मोहम्मद याहीया सिददीकी (अपक्ष)
17. ॲड. वंश बहादुर सभाजीत यादव (अपक्ष)
18. सुंदर बाबुराव पाडमुख (अपक्ष)
19. स्नेहा (सागर) निवृत्ती काळे (अपक्ष)
20. हर्षवर्धन रामसुरेश पाण्डेय (अपक्ष )

 

******************************(तपासणी-2)***************************************

उमेदवारांचे तपासणी पूर्ण झालेले लेखे – (तपासणी-2)

26 – मुंबई उत्तर लोकसभा मतदारसंघ

1. उर्मिला मातोंडकर (इंडियन नॅशनल काँग्रेस )
2. गोपाळ शेटटी (भारतीय जनता पार्टी (बीजेपी))
3. मनोजकुमार जयप्रकाश सिंह (बहुजन समाज पार्टी)
4. अँड्रयू जॉन फर्नांडीस (हम भारतीय पार्टी)
5. अंकुशराव शिवाजीराव पाटील (राष्ट्रीय मराठा पार्टी)
6. चंडालिया समयसिंग आनंद (बहुजन मुक्ति पार्टी)
7. छन्नू सहदेवराव सोनटक्के (भारत प्रभात पार्टी)
8. थोरात सुनिल उत्तमराव (वंचित बहुजन आघाडी)
9. डॉ. पवन कुमार पांडे (सर्वोदय भारत पार्टी)
10. फतेह मोहम्मद मन्सुरी शेख (भारतीय लोकमत राष्ट्रवादी पार्टी)
11. रनजित बजरंगी तिवारी (नैतिक पार्टी)
12. कॉम्रेड विलास हिवाळे (मार्क्सिस्ट लेनिनिस्ट पार्टी ऑफ इंडिया (रेड फ्लॅग))
13. अख्तार मुंशी पेपर वाला (अपक्ष)
14. अन्सारी मो. आझाद (अपक्ष)
15. अमोल अशोकराव जाधव (अपक्ष)
16. बी. के. गढवी (अपक्ष)
17. मिलिंद शंकर रेपे (अपक्ष)
18. डॉ. रईस खान (अपक्ष)

***************************************************************************************

27 – मुंबई उत्तर पश्चिम लोकसभा मतदारसंघ

1. गजानन कीर्तीकर (शिवसेना)
2. संजय निरुपम (इंडियन नॅशनल काँग्रेस)
3. अजय कैलाशनाथ दुबे (जन अधिकार पार्टी)
4. अरोरा सुरेंद्र मोहन (भारत जन आधार पार्टी)
5. चंद्रशेखर शर्मा (भारतीय मानवाधिकार फेडरल पार्टी)
6. छाया सुनिल तिवारी (जनता काँग्रेस)
7. धर्मेंद्र श्रीराम पाल (राष्ट्रवादी क्रांती दल)
8. विजय मारुती कोयले (राष्ट्रीय मराठा पार्टी)
9. शकुंतला मारीया कुशाळकर (प्रबुध्द रिपब्लिकन पार्टी)
10. शेख अबुसालीम अरुणहक (राष्ट्रीय ओलमा परिषद)
11. सुभाष पासी (समाजवादी पार्टी)
12. सुरेश सुंदर शेटटी (वंचित बहुजन आघाडी)
13. हरीशंकर शिवपुजन यादव (आपकी अपनी पार्टी (पीपल्स))
14. अफताब मशवूद खान (अपक्ष)
15. गजानन तुकाराम सोनकांबळे (अपक्ष)
16. प्रभाकर तारापदो साधू (अपक्ष)
17. मदन बनवारीलाल अग्रवाल (अपक्ष)
18. ॲङ मितेश वार्ष्णेय (अपक्ष)
19. विजेंद्र कुमार राय (अपक्ष)
20. शशीकांत कुंडलिक कदम (अपक्ष)
21. संजय विश्वनाथ सकपाळ (अपक्ष)

**********************************************************************************

28-मुंबई उत्तर पूर्व लोकसभा मतदारसंघ

1. पाटील संजय दिना (नॅशनलिस्ट काँग्रेस पार्टी)
2. मनोज कोटक (भारतीय जनता पार्टी (भाजपा))
3. संजय चंद्रबहादुर सिंह (कुंवर) (बहुजन समाज पार्टी)
4. ॲडोकेट गणेश अय्यर (बहुजन महा पार्टी)
5. जयश्री मिनेश शहा (भारतीय मानवाधिकार फेडरल पार्टी)
6. दांडगे सुखदेव चंदु (आंबेडकराईट पार्टी ऑफ इंडिया)
7. निहारिका प्रकाशचंद्रा खोंदले (वंचित बहुजन आघाडी)
8. नूतन शरद कूमार सिंह (आपकी अपनी पार्टी (पिपल्स))
9. ॲड. विजय जनार्दन शिकतोडे (बहुजन रिपब्लिकन सोशलिस्ट पार्टी)
10. विनोद नारायण चौगुले (सनातन संकृति रक्षा दल)
11. शेहनाझ बेगम मो. सिराज खान (राष्ट्रीय ओलमा कौन्सिल)
12. सुषमा मौर्य (जन अधिकार पार्टी)
13. श्रीकांत सुबुराव शिंदे (बहुजन मुक्ति पार्टी)
14. अनिल हेब्बार कोनी (अपक्ष)
15. कु-हाडे स्नेहा रविंद्र (अपक्ष)
16. जतीन रंगराव हरणे (अपक्ष)
17. जयवंत श्रीराम सावंत (पप्पा) (अपक्ष)
18. जितेंद्र कुमार ननकु पाल (अपक्ष)
19. ठोके बबन सोपान (अपक्ष)
20. दयानंद जगन्नाथ सोहनी (अपक्ष)
21. दिपक दिगंबर शिंदे (अपक्ष)
22. निलेश रामचंद्र कुडतरकर (अपक्ष)
23. श्री प्रविण चंद्रकांत केदारे (अपक्ष)
24. भास्कर मोहन गौड (अपक्ष)
25. राकेश संभाजी राऊळ (अपक्ष)
26. शहाजीराव धोंडीबा थोरात (अपक्ष)
27. शाहिन परवीन शकील अहमद खान (अपक्ष)

**********************************************************************************

29 – उत्तर मध्य मुंबई लोकसभा मतदारसंघ

1. श्री. इमरान मुस्तफा खान (बहुजन समाज पार्टी)
2. दत्त प्रिया सुनिल (इंडियन नॅशनल काँग्रेस पार्टी)
3. पूनम महाजन (भारतीय जनता पार्टी (बीजेपी))
4. अब्दुर रेहमान अंजारिया (वंचित बहुजन आघाडी)
5. कुरबान शहादत हुसैन (राष्ट्रीय ओलमा कौन्सिल)
6. ॲड. फिरोज अ. शेख (जन अधिकार पार्टी)
7. मिलिंद (आन्ना) कांबळे (भारत जन आधार पार्टी)
8. मेहेदी इकबाल हसन सय्यद (आंबेडकर नॅशनल कॉग्रेस)
9. मोहम्मद मेहमुद सय्यद शाह (ऑल इंडिया मायनॉरीटीज फ्रन्ट)
10. मोहम्मद मोबीन शेख (आजमी) (पीस पार्टी)
11. राजेश नंदलाल भावसार (भारतीय मानव अधिकार फेडरल पार्टी)
12. अक्षय कचरु सानप (अपक्ष)
13. अंकुश रामचंद्र कारंडे (अपक्ष)
14. जॉय नागेश भोसले (अपक्ष)
15. नुरूददीन आफताब आजीमुददीन सैयद (अपक्ष)
16. मोहम्मद याहीया सिददीकी (अपक्ष)
17. ॲड. वंश बहादुर सभाजीत यादव (अपक्ष)
18. सुंदर बाबुराव पाडमुख (अपक्ष)
19. स्नेहा (सागर) निवृत्ती काळे (अपक्ष)
20. हर्षवर्धन रामसुरेश पाण्डेय (अपक्ष )

******************************(तपासणी-3)***************************************

उमेदवारांचे तपासणी पूर्ण झालेले लेखे – (तपासणी-3)

26 – मुंबई उत्तर लोकसभा मतदारसंघ

1. उर्मिला मातोंडकर (इंडियन नॅशनल काँग्रेस )
2. गोपाळ शेटटी (भारतीय जनता पार्टी (बीजेपी))
3. मनोजकुमार जयप्रकाश सिंह (बहुजन समाज पार्टी)
4. अँड्रयू जॉन फर्नांडीस (हम भारतीय पार्टी)
5. अंकुशराव शिवाजीराव पाटील (राष्ट्रीय मराठा पार्टी)
6. चंडालिया समयसिंग आनंद (बहुजन मुक्ति पार्टी)
7. छन्नू सहदेवराव सोनटक्के (भारत प्रभात पार्टी)
8. थोरात सुनिल उत्तमराव (वंचित बहुजन आघाडी)
9. डॉ. पवन कुमार पांडे (सर्वोदय भारत पार्टी)
10. फतेह मोहम्मद मन्सुरी शेख (भारतीय लोकमत राष्ट्रवादी पार्टी)
11. रनजित बजरंगी तिवारी (नैतिक पार्टी)
12. कॉम्रेड विलास हिवाळे (मार्क्सिस्ट लेनिनिस्ट पार्टी ऑफ इंडिया (रेड फ्लॅग))
13. अख्तार मुंशी पेपर वाला (अपक्ष)
14. अन्सारी मो. आझाद (अपक्ष)
15. अमोल अशोकराव जाधव (अपक्ष)
16. बी. के. गढवी (अपक्ष)
17. मिलिंद शंकर रेपे (अपक्ष)
18. डॉ. रईस खान (अपक्ष)

**********************************************************************************

27 – मुंबई उत्तर पश्चिम लोकसभा मतदारसंघ

1. गजानन कीर्तीकर (शिवसेना)
2. संजय निरुपम (इंडियन नॅशनल काँग्रेस)
3. अजय कैलाशनाथ दुबे (जन अधिकार पार्टी)
4. अरोरा सुरेंद्र मोहन (भारत जन आधार पार्टी)
5. चंद्रशेखर शर्मा (भारतीय मानवाधिकार फेडरल पार्टी)
6. छाया सुनिल तिवारी (जनता काँग्रेस)
7. धर्मेंद्र श्रीराम पाल (राष्ट्रवादी क्रांती दल)
8. विजय मारुती कोयले (राष्ट्रीय मराठा पार्टी)
9. शकुंतला मारीया कुशाळकर (प्रबुध्द रिपब्लिकन पार्टी)
10. शेख अबुसालीम अरुणहक (राष्ट्रीय ओलमा परिषद)
11. सुभाष पासी (समाजवादी पार्टी)
12. सुरेश सुंदर शेटटी (वंचित बहुजन आघाडी)
13. हरीशंकर शिवपुजन यादव (आपकी अपनी पार्टी (पीपल्स))
14. अफताब मशवूद खान (अपक्ष)
15. गजानन तुकाराम सोनकांबळे (अपक्ष)
16. प्रभाकर तारापदो साधू (अपक्ष)
17. मदन बनवारीलाल अग्रवाल (अपक्ष)
18. ॲङ मितेश वार्ष्णेय (अपक्ष)
19. विजेंद्र कुमार राय (अपक्ष)
20. शशीकांत कुंडलिक कदम (अपक्ष)
21. संजय विश्वनाथ सकपाळ (अपक्ष)

**********************************************************************************

28-मुंबई उत्तर पूर्व लोकसभा मतदारसंघ

1. पाटील संजय दिना (नॅशनलिस्ट काँग्रेस पार्टी)
2. मनोज कोटक (भारतीय जनता पार्टी (भाजपा))
3. संजय चंद्रबहादुर सिंह (कुंवर) (बहुजन समाज पार्टी)
4. ॲडोकेट गणेश अय्यर (बहुजन महा पार्टी)
5. जयश्री मिनेश शहा (भारतीय मानवाधिकार फेडरल पार्टी)
6. दांडगे सुखदेव चंदु (आंबेडकराईट पार्टी ऑफ इंडिया)
7. निहारिका प्रकाशचंद्रा खोंदले (वंचित बहुजन आघाडी)
8. नूतन शरद कूमार सिंह (आपकी अपनी पार्टी (पिपल्स))
9. ॲड. विजय जनार्दन शिकतोडे (बहुजन रिपब्लिकन सोशलिस्ट पार्टी)
10. विनोद नारायण चौगुले (सनातन संकृति रक्षा दल)
11. शेहनाझ बेगम मो. सिराज खान (राष्ट्रीय ओलमा कौन्सिल)
12. सुषमा मौर्य (जन अधिकार पार्टी)
13. श्रीकांत सुबुराव शिंदे (बहुजन मुक्ति पार्टी)
14. अनिल हेब्बार कोनी (अपक्ष)
15. कु-हाडे स्नेहा रविंद्र (अपक्ष)
16. जतीन रंगराव हरणे (अपक्ष)
17. जयवंत श्रीराम सावंत (पप्पा) (अपक्ष)
18. जितेंद्र कुमार ननकु पाल (अपक्ष)
19. ठोके बबन सोपान (अपक्ष)
20. दयानंद जगन्नाथ सोहनी (अपक्ष)
21. दिपक दिगंबर शिंदे (अपक्ष)
22. निलेश रामचंद्र कुडतरकर (अपक्ष)
23. श्री प्रविण चंद्रकांत केदारे (अपक्ष)
24. भास्कर मोहन गौड (अपक्ष)
25. राकेश संभाजी राऊळ (अपक्ष)
26. शहाजीराव धोंडीबा थोरात (अपक्ष)
27. शाहिन परवीन शकील अहमद खान (अपक्ष)

**********************************************************************************

29 – उत्तर मध्य मुंबई लोकसभा मतदारसंघ

1. श्री. इमरान मुस्तफा खान (बहुजन समाज पार्टी)
2. दत्त प्रिया सुनिल (इंडियन नॅशनल काँग्रेस पार्टी)
3. पूनम महाजन (भारतीय जनता पार्टी (बीजेपी))
4. अब्दुर रेहमान अंजारिया (वंचित बहुजन आघाडी)
5. कुरबान शहादत हुसैन (राष्ट्रीय ओलमा कौन्सिल)
6. ॲड. फिरोज अ. शेख (जन अधिकार पार्टी)
7. मिलिंद (आन्ना) कांबळे (भारत जन आधार पार्टी)
8. मेहेदी इकबाल हसन सय्यद (आंबेडकर नॅशनल कॉग्रेस)
9. मोहम्मद मेहमुद सय्यद शाह (ऑल इंडिया मायनॉरीटीज फ्रन्ट)
10. मोहम्मद मोबीन शेख (आजमी) (पीस पार्टी)
11. राजेश नंदलाल भावसार (भारतीय मानव अधिकार फेडरल पार्टी)
12. अक्षय कचरु सानप (अपक्ष)
13. अंकुश रामचंद्र कारंडे (अपक्ष)
14. जॉय नागेश भोसले (अपक्ष)
15. नुरूददीन आफताब आजीमुददीन सैयद (अपक्ष)
16. मोहम्मद याहीया सिददीकी (अपक्ष)
17. ॲड. वंश बहादुर सभाजीत यादव (अपक्ष)
18. सुंदर बाबुराव पाडमुख (अपक्ष)
19. स्नेहा (सागर) निवृत्ती काळे (अपक्ष)
20. हर्षवर्धन रामसुरेश पाण्डेय (अपक्ष )

**********************************************************************************

सार्वजनिक लोकसभा निवडणूक 26 मुंबई उत्तर  मतदारसंघ उमेदवार निवडणूक खर्च

1. उर्मिला मातोंडकर (इंडियन नॅशनल काँग्रेस )
2. गोपाळ शेटटी (भारतीय जनता पार्टी (बीजेपी))
3. मनोजकुमार जयप्रकाश सिंह (बहुजन समाज पार्टी)
4. अँड्रयू जॉन फर्नांडीस (हम भारतीय पार्टी)
5. अंकुशराव शिवाजीराव पाटील (राष्ट्रीय मराठा पार्टी)
6. चंडालिया समयसिंग आनंद (बहुजन मुक्ति पार्टी)
7. छन्नू सहदेवराव सोनटक्के (भारत प्रभात पार्टी)
8. थोरात सुनिल उत्तमराव (वंचित बहुजन आघाडी)
9. डॉ. पवन कुमार पांडे (सर्वोदय भारत पार्टी)
10. फतेह मोहम्मद मन्सुरी शेख (भारतीय लोकमत राष्ट्रवादी पार्टी)
11. रनजित बजरंगी तिवारी (नैतिक पार्टी)
12. कॉम्रेड विलास हिवाळे (मार्क्सिस्ट लेनिनिस्ट पार्टी ऑफ इंडिया (रेड फ्लॅग))
13. अख्तार मुंशी पेपर वाला (अपक्ष)
14. अन्सारी मो. आझाद (अपक्ष)
15. अमोल अशोकराव जाधव (अपक्ष)
16. बी. के. गढवी (अपक्ष)
17. मिलिंद शंकर रेपे (अपक्ष)
18. डॉ. रईस खान (अपक्ष)

**********************************************************************************

सार्वजनिक लोकसभा निवडणूक 27 मुंबई उत्तर पश्चिम मतदारसंघ उमेदवार निवडणूक खर्च

1. गजानन कीर्तीकर (शिवसेना)
2. संजय निरुपम (इंडियन नॅशनल काँग्रेस)
3. अजय कैलाशनाथ दुबे (जन अधिकार पार्टी)
4. अरोरा सुरेंद्र मोहन (भारत जन आधार पार्टी)
5. चंद्रशेखर शर्मा (भारतीय मानवाधिकार फेडरल पार्टी)
6. छाया सुनिल तिवारी (जनता काँग्रेस)
7. धर्मेंद्र श्रीराम पाल (राष्ट्रवादी क्रांती दल)
8. विजय मारुती कोयले (राष्ट्रीय मराठा पार्टी)
9. शकुंतला मारीया कुशाळकर (प्रबुध्द रिपब्लिकन पार्टी)
10. शेख अबुसालीम अरुणहक (राष्ट्रीय ओलमा परिषद)
11. सुभाष पासी (समाजवादी पार्टी)
12. सुरेश सुंदर शेटटी (वंचित बहुजन आघाडी)
13. हरीशंकर शिवपुजन यादव (आपकी अपनी पार्टी (पीपल्स))
14. अफताब मशवूद खान (अपक्ष)
15. गजानन तुकाराम सोनकांबळे (अपक्ष)
16. प्रभाकर तारापदो साधू (अपक्ष)
17. मदन बनवारीलाल अग्रवाल (अपक्ष)
18. ॲङ मितेश वार्ष्णेय (अपक्ष)
19. विजेंद्र कुमार राय (अपक्ष)
20. शशीकांत कुंडलिक कदम (अपक्ष)
21. संजय विश्वनाथ सकपाळ (अपक्ष)

**********************************************************************************

सार्वजनिक लोकसभा निवडणूक 28 मुंबई उत्तर पूर्व मतदारसंघ उमेदवार निवडणूक खर्च

1. पाटील संजय दिना (नॅशनलिस्ट काँग्रेस पार्टी)
2. मनोज कोटक (भारतीय जनता पार्टी (भाजपा))
3. संजय चंद्रबहादुर सिंह (कुंवर) (बहुजन समाज पार्टी)
4. ॲडोकेट गणेश अय्यर (बहुजन महा पार्टी)
5. जयश्री मिनेश शहा (भारतीय मानवाधिकार फेडरल पार्टी)
6. दांडगे सुखदेव चंदु (आंबेडकराईट पार्टी ऑफ इंडिया)
7. निहारिका प्रकाशचंद्रा खोंदले (वंचित बहुजन आघाडी)
8. नूतन शरद कूमार सिंह (आपकी अपनी पार्टी (पिपल्स))
9. ॲड. विजय जनार्दन शिकतोडे (बहुजन रिपब्लिकन सोशलिस्ट पार्टी)
10. विनोद नारायण चौगुले (सनातन संकृति रक्षा दल)
11. शेहनाझ बेगम मो. सिराज खान (राष्ट्रीय ओलमा कौन्सिल)
12. सुषमा मौर्य (जन अधिकार पार्टी)
13. श्रीकांत सुबुराव शिंदे (बहुजन मुक्ति पार्टी)
14. अनिल हेब्बार कोनी (अपक्ष)
15. कु-हाडे स्नेहा रविंद्र (अपक्ष)
16. जतीन रंगराव हरणे (अपक्ष)
17. जयवंत श्रीराम सावंत (पप्पा) (अपक्ष)
18. जितेंद्र कुमार ननकु पाल (अपक्ष)
19. ठोके बबन सोपान (अपक्ष)
20. दयानंद जगन्नाथ सोहनी (अपक्ष)
21. दिपक दिगंबर शिंदे (अपक्ष)
22. निलेश रामचंद्र कुडतरकर (अपक्ष)
23. श्री प्रविण चंद्रकांत केदारे (अपक्ष)
24. भास्कर मोहन गौड (अपक्ष)
25. राकेश संभाजी राऊळ (अपक्ष)
26. शहाजीराव धोंडीबा थोरात (अपक्ष)
27. शाहिन परवीन शकील अहमद खान (अपक्ष)

**********************************************************************************

सार्वजनिक लोकसभा निवडणूक 29 मुंबई उत्तर मध्य मतदारसंघ उमेदवार निवडणूक खर्च

1. श्री. इमरान मुस्तफा खान (बहुजन समाज पार्टी)
2. दत्त प्रिया सुनिल (इंडियन नॅशनल काँग्रेस पार्टी)
3. पूनम महाजन (भारतीय जनता पार्टी (बीजेपी))
4. अब्दुर रेहमान अंजारिया (वंचित बहुजन आघाडी)
5. कुरबान शहादत हुसैन (राष्ट्रीय ओलमा कौन्सिल)
6. ॲड. फिरोज अ. शेख (जन अधिकार पार्टी)
7. मिलिंद (आन्ना) कांबळे (भारत जन आधार पार्टी)
8. मेहेदी इकबाल हसन सय्यद (आंबेडकर नॅशनल कॉग्रेस)
9. मोहम्मद मेहमुद सय्यद शाह (ऑल इंडिया मायनॉरीटीज फ्रन्ट)
10. मोहम्मद मोबीन शेख (आजमी) (पीस पार्टी)
11. राजेश नंदलाल भावसार (भारतीय मानव अधिकार फेडरल पार्टी)
12. अक्षय कचरु सानप (अपक्ष)
13. अंकुश रामचंद्र कारंडे (अपक्ष)
14. जॉय नागेश भोसले (अपक्ष)
15. नुरूददीन आफताब आजीमुददीन सैयद (अपक्ष)
16. मोहम्मद याहीया सिददीकी (अपक्ष)
17. ॲड. वंश बहादुर सभाजीत यादव (अपक्ष)
18. सुंदर बाबुराव पाडमुख (अपक्ष)
19. स्नेहा (सागर) निवृत्ती काळे (अपक्ष)
20. हर्षवर्धन रामसुरेश पाण्डेय (अपक्ष )